[go: up one dir, main page]
More Web Proxy on the site http://driver.im/Jump to content

Luis Palma

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Luis Palma
Rayuwa
Cikakken suna Luis Enrique Palma Oseguera
Haihuwa La Ceiba (en) Fassara, 17 ga Janairu, 2000 (24 shekaru)
ƙasa Honduras
Karatu
Harsuna Honduran Spanish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
C.D.S. Vida (en) Fassara-
Aris Thessaloniki F.C. (en) Fassara-
Real Monarchs (en) Fassara-
  Celtic F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 7
Nauyi 71 kg
Tsayi 1.79 m
Luis Palma

Luis Enrique Palma Oseguera (an haife shi 17 ga Janairu 2000) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Honduras wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan reshe na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Celtic da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Honduras.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.