Irene Guerrero
Appearance
Irene Guerrero | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Sevilla, 12 Disamba 1996 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Ispaniya | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Yaren Sifen | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.68 m |
Irene Guerrero Sanmartín (an haife ta 12 Disamba 1996), wanda aka fi sani da Irene,[1] ƙwararriyar ƴar ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Sipaniya wacce ke taka leda a matsayin ɗan tsakiya na ƙungiyar Primera División Levante UD da kuma ƙungiyar mata ta Spain.
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]Irene ta fara bugawa Spain babbar wasa a ranar 5 ga Afrilu 2019 a wasan sada zumunta da suka doke Brazil da ci 2-1. Ta ci kwallonta ta farko a duniya a wata mai zuwa a kan Kamaru.
Ragar kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]Irene Guerrero – raga don Spain | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
# | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
1. | 17 Mayu 2019 | Estadio Pedro Escartín, Guadalajara, Spain | Cameroun | 1–0 | 4–0 | Sada zumunci (wasanni) |
2. | 16 Satumba 2021 | Tórsvøllur, Tórshavn, Faroe Islands | Faroe Islands | 2–0 | 10–0 | Cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta mata ta 2023 - UEFA Rukunin B |
3. | 25 Yuni 2022 | Nuevo Colombino, Huelva, Spain | Australia | 6–0 | 7–0 | Sada zumunci (wasanni) |
4. | 7–0 |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Cite error: Invalid
<ref>
tag; no text was provided for refs namedBetis