Achraf Achaoui
Appearance
Achraf Achaoui | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Anderlecht (en) , 10 Disamba 1996 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Beljik | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | fullback (en) |
Achraf Achaoui (an haife shi 10 Disamba 1996) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya . An haife shi a Belgium, ya wakilci Morocco a duniya.
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Achaoui ya fara halarta na farko a cikin nasara 4–1 akan Royal Excel Mouscron . [1]
A ranar 7 ga Mayu 2019, Achaoui ya shiga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Belgium Charleroi . A shekara mai zuwa, a cikin Agusta 2020, ya sanya hannu tare da Rebecq . A cikin 2021, ya fara wasa da Solières.
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]An haifi Achaoui a Belgium ga iyayen zuriyar Moroccan. Achaoui ya buga wasanni 4 a Morocco U17 a gasar cin kofin duniya ta FIFA U-17 na 2013 . [2] An kira Achaoui kuma ya buga wa Morocco U23s a wasan sada zumunci da suka ci Kamaru U23 1-0 . [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Ghislain, Pierre. "Le Standard étrille Mouscron et prend sa revanche". Retrieved 29 August 2016.
- ↑ FIFA.com. "FIFA U-17 World Cup UAE 2013 - Teams - Morocco". Archived from the original on 11 September 2016. Retrieved 29 August 2016.
- ↑ Bakkali, Achraf. "Fiche de :Adil Azbague". Archived from the original on 8 August 2018. Retrieved 29 August 2016.